Lyrics: Harmonize – Never Give Up

0 223
89%
Awesome
  • Lyrics

Harmonize – Never Give Up Lyrics

Aii ooh no
Ooh Lord have mercy
Iyee iyee eeh eeh
Konde boy

Let me tell you my story
Nimezaliwa Mtwara Tanzania
Huko kijijini Chitoholi
Hapa mjini nimezamia

Ndoto zilikuwa kucheza boli
Mara ghafla kwa muziki zikahamia
My daddy am sorry
Swala tano kupenda uliposikia

Kama utani si nikaanza kuimba
Mungu si Athumani nikakutana na Simba
Akanipiga company japo kuna walo pinga
Kwamba sina kipaji

‘Ninakupenda malaika’
‘Malaika’ ‘…umeuharibu sana huo wimbo’
‘Ulikuwa unafanya mazoezi nnje hapo eeh’
‘Ndio’
‘Nilikusikia, nilishakupa NO tangia mwanzoni’
‘NO, make me sing’

Fitina za ndani ndani mara ‘Harmo’ anavimba
Atapendwa na nani? Mmakonde wa Tandahimba
Nikajipa imani ipo siku nitashinda
Maana Mola ndo mpaji

Eeeh
Now I make my paper(my paper)
And I bless my family
Pole walonicheka(nicheka)
Enzi navaanga kanda mbili

So

Never, Never, Never
Never, Never, Never, Give up!
Never, Never, Never
Usikate tamaa maana Mungu anakuona

Never, Never, Never
Never, Never, Never, Give up!
Never, Never, Never
Usikate tamaa, hangaika kila kona

(Konde! Konde! Konde!)

I remember Mama told me my boy
Binadamu hawana wema
Watakuchekeaga usoni
Ukiwapa kisogo wanakusema

Usihifadhi chuki moyoni
Yalipe mabaya kwa mema
Jifanye hukumbuki huyaoni
Ndo maandiko yanavyosema

Nilimtanguliza Mungu kwa Swala
Mara ghafla kaja mzungu Sarah
Ah, thank you my beiby
You love me, you support me
I love you too

Shout out to my nigga Jose wa Mipango
Jabulanti, Choppa, I got love for you
Mnyama Mkali, Budda na Mcha Jambo
Waambie tunapita so mikono juu

Najua maisha safari, mimi bado sijafikaga
Long way to go
Ila naiona afadhali, kulala uhakika
Na kula sio ka before

Debe kwa Azizi Ali, Mbaghala, Tandika
Kimara na Kariakoo
Ghetto na kibatari, kiangazi masika
Ikaja mvua vyote vyako

Now I make my paper(my paper)
And I bless my family
Pole walonicheka(nicheka)
Enzi navaanga kanda mbili

So

Never, Never, Never
Never, Never, Never, Give up!
Never, Never, Never
Usikate tamaa maana Mungu anakuona

Never, Never, Never
Never, Never, Never, Give up!
Never, Never, Never
Usikate tamaa, hangaika kila kona

(Cheering)

Oh My God, its Spencer

(Cheering)

Comments
Loading...
Web hosting by GrottoPress.